Nếu bạn đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và đẳng cấp tại khu vực Phạm Văn Bạch, Quang Trung, Tân Sơn, Tân Bình, thì Phòng Trọ Tiện Nghi chắc chắn là sự lựa chọn đáng xem xét. Đặc biệt, chúng tôi hiện đang có chương trình giữ phòng qua Tết và ưu đãi đặc biệt dành cho những khách hàng thiện chí. Với 2 dạng phòng, có ban công và không ban công, bạn có thể lựa chọn phòng phù hợp với sở thích và nhu cầu cá nhân của mình. Phòng trọ được trang bị nội thất mới tinh, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Vị trí thuận lợi gần các trung tâm mua sắm, cửa hàng tiện lợi và đặc biệt là chỉ cách Đại học Văn Lang 3 phút đi bộ, giúp giảm bớt thời gian di chuyển.Hệ thống an ninh hiện đại với camera, cửa vân tay và bãi đỗ xe rộng rãi đảm bảo an toàn cho cư dân. Điện nước có giá cả hợp lý và dịch vụ xe miễn phí là một điểm cộng lớn.Ngoài ra, nội thất đầy đủ như máy lạnh, tủ bếp, tủ quần áo, tủ lạnh, bếp điện, ấm đun, bàn ghế, cùng với wifi riêng trong phòng, tạo nên không gian sống tiện lợi và thoải mái.Hãy liên hệ ngay để đặt phòng và không bỏ lỡ cơ hội ưu đãi đặc biệt trong tháng này. Đến với Phòng Trọ Tiện Nghi, bạn sẽ tận hưởng cuộc sống hiện đại và đầy đủ tiện ích. Thông tin liên hệ: https://phongtro123.com/giu-qua-tet-phong-ban-cong-lon-san-noi-that-ngay-tan-son-pham-van-bach-quang-trung-pr645330.html