Bàn làm việc chữ K có thiết kế lỗ đi dây tiện dụngBàn làm việc chữ K là sản phẩm được thiết kế ra để dành cho dân văn phòng và các bạn trẻ như học sinh, sinh viên. Mặt bàn được làm từ gỗ ép MFC đang phổ biến nhất hiện nay. Ngoài ra, bàn còn được thiết kế với nhiều chức năng đa dạng, phục vụ hiệu quả cho nhu cầu ngày một lớn của người dùng.Để chiếc bàn trông bắt mắt hơn, mỗi chiếc bàn đều về được vẽ thêm vân gỗ nhân tạo, những nét vẽ thủ công mềm mại giống vẫn gỗ thật giúp chiếc bàn trở nên cao cấp và sang trọng hơn.Bàn chữ K có hầm tủ tiện lợiVới thiết kế độc đáo, lạ mắt, mẫu bàn này hứa hẹn sẽ mang đến những trải nghiệm tuyệt vời cho bạn. Màu sắc bàn trang nhã cùng kích thước rộng rãi mang lại cảm giác thoải mái khi làm việc.Ngoài ra, mẫu bàn này còn được thiết kế thêm hầm tủ ở phần khung bàn tiện lợi. Bạn có thể tận dụng để sắp xếp tài liệu, sách vở,.. các đồ dùng học tập và làm việc. Có phải rất thuận tiện mỗi khi ngồi vào làm học tập và làm việc không? Bàn chân sắt chữ K gaming độc đáoĐây là mẫu bàn được thiết kế dành riêng cho các game thủ, phục vụ cho việc giải trí sau những giờ làm việc căng thẳng. Màu sắc bàn bắt mắt, diện tích rộng rãi có thể để đủ một bộ gaming đầy đủ các phụ tùng. Thiết kế bàn gọn nhẹ, dễ tháo lắp giúp bạn tiết kiệm không gian phòng, khiến căn phòng thêm ấn tượng. Trên đây là 3 mẫu bàn chữ K vừa rẻ, vừa đẹp mà nội thất giá rẻ Hà Nội đã tổng hợp cho bạn. Hy vọng với 3 mẫu bàn ở trên, bạn đã có được sự lựa chọn cho riêng mình.