Mẫu biệt thự tân cổ điển 2 tầng 90m2 có 3 phòng ngủ toát lên phong cách sang trọng với vẻ đẹp tinh tế là một kiệt tác kiến trúc kết hợp giữa sự hiện đại và truyền thống, tạo nên không gian sống đẳng cấp và ấm cúng. Biet thu 2 tang dep này được thiết kế để mang lại sự thoải mái và tiện nghi cho gia đình, đồng thời tôn vinh vẻ đẹp của di sản văn hóa Việt Nam. Với diện tích 90m2, biệt thự được xây dựng theo phong cách tân cổ điển, với những chi tiết trang trí tinh xảo, hoa văn cổ điển và sử dụng các vật liệu tự nhiên như gỗ, đá và gạch men. Sự kết hợp này tạo nên một không gian ấm áp, sang trọng và đậm chất truyền thống.Phần ngoại thất của biệt thự được thiết kế với sân vườn rộng rãi, kết hợp với hồ cá và khu vực ngồi ngoài trời, tạo điểm nhấn cho không gian xung quanh. Cửa ra vào được trang trí bằng các hoa văn cổ điển tinh xảo, tạo nên sự uyển chuyển và quý phái.Bên trong, không gian phòng khách được bố trí mở, tạo cảm giác thoáng đãng và rộng rãi. Nội thất được chọn lựa cẩn thận, từ sofa, bàn trà đến đèn trang trí, tất cả đều tôn vinh vẻ đẹp cổ điển và tinh tế. Phòng ăn được bố trí gần cửa sổ, tận dụng ánh sáng tự nhiên và tầm nhìn ra khu vườn, tạo không gian ấm cúng cho bữa ăn gia đình.Các phòng ngủ được thiết kế rộng rãi, sử dụng gam màu trung tính và ánh sáng tạo cảm giác yên bình và thư giãn. Mỗi phòng đều được trang bị đầy đủ tiện nghi và được bố trí hài hòa, tạo cảm giác thoải mái và riêng tư cho cả gia đình.Được thiết kế sang trọng và đa năng tiện dụng, mẫu biệt thự tân cổ điển 2 tầng 90m2 có 3 phòng ngủ này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là biểu tượng của sự kết hợp giữa hiện đại và truyền thống, tạo nên một không gian sống sang trọng và tinh tế, phản ánh sự đẳng cấp và văn hóa của chủ nhân. Mẫu biệt thự tân cổ điển 2 tầng 90m2 có 3 phòng ngủsử dụng các hoạ tiết dân gian tạo điểm nhấn cho không gian sống thêm phần sang trọngMẫu biệt thự tân cổ điển 2 tầng 90m2 với 3 phòng ngủ sử dụng các hoạ tiết dân gian tạo điểm nhấn cho không gian sống thêm phần sang trọng là một kiệt tác kết hợp giữa vẻ đẹp truyền thống và sự hiện đại. Với diện tích 90m2, mẫu biệt thự đẹp này được thiết kế để tối ưu hóa không gian sống và mang đến cảm giác thoải mái, ấm cúng cho cả gia đình.Với phong cách tân cổ điển, biệt thự này sử dụng các hoạ tiết dân gian như hoa văn truyền thống, họa tiết đồng quê, và tranh dân gian để tạo điểm nhấn cho không gian sống. Những hoạ tiết này không chỉ làm cho căn nhà trở nên ấm áp và gần gũi mà còn tôn lên vẻ đẹp truyền thống của văn hóa Việt Nam.Tầng trệt của biệt thự được thiết kế với không gian mở, kết hợp giữa phòng khách, phòng ăn và bếp, tạo nên sự rộng rãi và thông thoáng. Các chi tiết trang trí như tranh treo tường, đèn trang trí, và các đồ vật nghệ thuật được chọn lọc cẩn thận để tạo nên không gian sống sang trọng và độc đáo. Phòng ngủ được bố trí ở tầng trên, mỗi phòng đều được thiết kế theo phong cách riêng biệt nhưng vẫn giữ được sự đồng nhất trong việc sử dụng hoạ tiết dân gian. Sự kết hợp giữa gam màu truyền thống và các hoạ tiết tinh tế tạo nên không gian nghỉ ngơi tuyệt vời và đầy ấn tượng.Ngoài ra, không gian sân vườn xung quanh biệt thự cũng được bố trí hài hòa với cây xanh, hoa lá và các chi tiết truyền thống khác như ao sen, đài phun nước, tạo nên một không gian yên bình và thư thái, hoàn hảo để thư giãn sau những giờ làm việc căng thẳng.Tổng thể chung, mẫu biệt thự tân cổ điển 2 tầng 90m2 với 3 phòng ngủ sử dụng các hoạ tiết dân gian đã tạo nên một không gian sống vô cùng ấn tượng, kết hợp giữa vẻ đẹp truyền thống và sự sang trọng, đem đến trải nghiệm sống đầy mới lạ và đáng nhớ cho cả gia đình.✳️ Khách hàng có nhu cầu thiết kế- xây dựng mẫu biệt thự đẹp tân cổ điển 2 tầng 90m2 với 3 phòng ngủ, hãy liên lạc với Kiến Trúc Sư Nhà Đẹp Mới SG để được tư vấn và thiết kế ngôi nhà ưng ý nhất.✳️ Mọi đề nghị tư vấn thiết kế – Báo giá thi công mẫu thiết kế biệt thự đẹp tân cổ điển 2 tầng diện tích sàn 90m2. Quý khách hàng kết nối qua số điện thoại(zalo): 0942.078.578 | Hân hạnh phục vụ.