Biệt thự tân cổ điển 3 tầng 1 tum mái Nhật là một ví dụ xuất sắc về sự kết hợp giữa truyền thống và hiện đại trong kiến trúc. Với sự pha trộn tinh tế giữa nét đẹp cổ điển của kiến trúc tân cổ điển và sự tiện nghi, thông thoáng của không gian sống hiện đại, ngôi biet thu 3 tang đẹp này thể hiện rõ sự đan xen giữa quá khứ và tương lai. Từ bên ngoài, biệt thự tạo ấn tượng mạnh mẽ với những đường nét cổ điển, các cột trụ, và các chi tiết hoa văn tinh xảo. Mái Nhật cong vút tạo nên một diện mạo lịch lãm và sang trọng, đồng thời mang lại sự thoáng đãng cho không gian bên trong. Sự kết hợp này không chỉ tạo nên vẻ đẹp độc đáo mà còn tạo ra một cảm giác gần gũi và ấm cúng.Bước vào bên trong, không gian sống được thiết kế theo phong cách hiện đại với sự chú trọng vào ánh sáng tự nhiên và sự thông thoáng. Các cửa sổ lớn, cửa đi kính và các khe thoáng đều được bố trí hợp lý để tận dụng ánh sáng mặt trời và tạo ra sự liên kết với thiên nhiên bên ngoài. Nội thất được lựa chọn cẩn thận, kết hợp giữa các đồ nội thất cổ điển và hiện đại, tạo nên một không gian sống vừa ấm cúng vừa sang trọng.Mỗi phòng ở trong biệt thự đều được bố trí sao cho tối ưu hóa không gian và tận dụng ánh sáng tự nhiên. Phòng ngủ được thiết kế rộng rãi, thoải mái với các cửa sổ lớn mang lại không gian mở và cảm giác gần gũi với thiên nhiên. Phòng khách và phòng ăn được bố trí hợp lý để tạo ra sự linh hoạt và tiện ích cho cuộc sống hàng ngày.Không chỉ là một ngôi nhà đẹp mắt, biệt thự tân cổ điển 3 tầng 1 tum mái Nhật còn là biểu tượng cho sự kết hợp hài hòa giữa truyền thống và hiện đại, phản ánh sự pha trộn giữa quá khứ và tương lai trong kiến trúc. Đây là một điển hình cho sự sáng tạo và tinh tế trong việc tạo dựng không gian sống đẳng cấp và đầy đủ tiện nghi. Biệt thự tân cổ điển 3 tầng 1 tum mái Nhật không chỉ tôn lên vẻ đẹp của kiến trúc, mà còn tạo ra một môi trường sống hoàn hảoBiệt thự tân cổ điển 3 tầng 1 tum mái Nhật không chỉ tôn lên vẻ đẹp của kiến trúc, mà còn tạo ra một môi trường sống hoàn hảo. Kiến trúc tân cổ điển kết hợp giữa nét đẹp truyền thống và sự hiện đại, tạo nên một không gian sống sang trọng và ấm cúng.Với 3 tầng và 1 tum mái, mau biet thu dep này mang đến không gian rộng rãi và thoáng đãng. Tầng trệt được thiết kế mở, kết hợp giữa phòng khách, nhà bếp và phòng ăn, tạo nên sự tiện nghi và thoải mái cho cả gia đình. Nội thất được chọn lựa cẩn thận, từ các bức tranh tường, đèn trang trí cho đến đồ nội thất, tất cả đều tạo nên không gian ấm áp và sang trọng.Tầng lầu là nơi dành riêng cho các phòng ngủ, mỗi phòng đều có cửa sổ lớn, giúp ánh sáng tự nhiên chiếu vào và tạo cảm giác thoải mái. Phòng ngủ chính có phòng tắm riêng biệt và ban công nhỏ, tạo điểm nhấn cho không gian riêng tư. Tum mái Nhật là nơi lý tưởng để tận hưởng không gian xanh, với khu vườn nhỏ, sân thượng và không gian thư giãn. Mái Nhật cũng tạo ra sự thông thoáng cho toàn bộ ngôi nhà, giúp cải thiện sự lưu thông không khí và tạo ra một môi trường sống trong lành.Không chỉ là nơi ở, biệt thự tân cổ điển 3 tầng 1 tum mái Nhật còn là nơi tạo ra một môi trường sống hoàn hảo, nơi mà gia đình có thể tận hưởng cuộc sống và tạo ra những kỷ niệm đáng nhớ. Cùng với đó, cảnh sắc thiên nhiên xung quanh sẽ luôn là tiền đề lý tưởng để gia đình đoàn viên ấm cúng và thư giãn thoải mái cùng nhau.✳️ Khách hàng đang có nhu cầu thiết kế- xây dựng mẫu biệt thự tân cổ điển 3 tầng 1 tum mái Nhật có 5 phòng ngủ, hãy liên lạc với Kiến Trúc Sư công ty KTXD Nhà Đẹp Mới SG để được tư vấn và thiết kế ngôi nhà ưng ý nhất.✳️ Mọi yêu cầu hỗ trợ tư vấn thiết kế – Báo giá thi công mẫu biệt thự tân cổ điển 3 tầng 1 tum mái Nhật kiến trúc sang trọng. Quý khách hàng kết nối qua số điện thoại(zalo): 0942.078.578 | Hân hạnh phục vụ.